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MPAKA TAREHE 19 JANUARI 2023 KWA MAENEO YALIYOAINISHWA HAPA CHINI

1. Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) ni taasisi ya Serikali iliyoanzishwa chini
ya Sheria ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania Na.12 ya mwaka 2003 ili kusimamia
mawasiliano ya kielektroni na huduma za posta katika Jamhuri ya Muungano wa

Tanzania na huduma za utangazaji kwa upande wa Tanzania Bara.

2. Kwa mujibu wa Kanuni za Taratibu za Utoaji Leseni, Tangazo la Serikali Na.422 la
mwaka 2014, TCRA imeainisha Masafa kwa ajili ya utoaji wa Huduma za Maudhui.
Hivyo dirisha la maombi ya leseni ya utoaji wa huduma za maudhui ya redio

(Matangazo ya Kibiashara — Redio) limefunguliwa katika maeneo yafuatayo:-

Mkoa

Eneo la Huduma

Kiasi cha Masafa Yaliyopo

Njombe

Njombe

1

Ludewa

Wanging’'ombe

Makete

Makambako

Kagera

Missenyi (Mutukula)

RINININN

Biharamulo

=

Simiyu

Bariadi

ltilima

Mtwara

Mtwara

Masasi

Tandahimba

Newala

Singida

Manyoni

Ikungi

Mkalama

Iramba

Rukwa

Sumbawanga Rural

Kalambo

Nkasi

Manyara

Hanang

Kiteto

Ruvuma

Mbinga

R O NININNNRPIRPIRPIERININNIERINIDN




Mkoa Eneo la Huduma Kiasi cha Masafa Yaliyopo
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3. Waombaji wanatakiwa kuzingatia mwongozo wa uwasilishaji wa maombi
unaopatikana katika tovuti ya TCRA: https://www.tcra.go.tz/uploads/documents/sw-
1665384791-Mwongozo%20kwa%20Waombaji%20-
%201TA%207%200ktoba%202022.pdf

4. Maombi yote ya utoaji wa huduma tajwa hapo juu yawasilishwe kwa kupitia mfumo
wa maombi ya leseni wa TCRA uitwao Tanzanite Portal kupitia kiunganishi
kifuatacho: https://tanzanite.tcra.qo.tz/index.htm kabla ama ifikapo tarehe 19 Januari,
2023.
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